Albashin ƙarfe suna da girma don hasken rana, kamar yadda suke da fa'idodin da ke ƙasa.
Mai tausayawa da dadewa
Lricks hasken rana kuma ya adana kuɗi
lekada don shigar
Tsawon lokaci
Rayin ƙarfe na iya wuce shekaru 70, alhali kuwa ana sa ran shingles ana sa ran za su dawwama har zuwa shekaru 15-20. Jannayen ƙarfe ma wuta ne, wanda zai iya samar da zaman lafiya a wuraren da ke fama da damuwa.
Yana nuna hasken rana
Saboda rufin ƙarfe suna da ƙananan matattarar zafi, suna nuna haske da zafi maimakon ɗaukar shi kamar kwalaben shingles. Wannan yana nufin cewa maimakon sanya gidan ku na gida a cikin watanni na bazara, rufin ƙarfe yana taimakawa kiyaye shi sanyi, ƙara ƙarfin ƙarfin gidanku. Rufin babban rufin ƙarfe na iya ajiye masu gida zuwa 40% a cikin farashin kuzari.
Sauki don shigar
Alji na ƙarfe suna da bakin ciki da ƙasa da ƙasa fiye da rufin shingle, wanda ya sa su yi rawar jiki cikin su kuma ba su da damar fashewa ko kuma suna da ƙima. Hakanan zaka iya ciyar da igiyoyi a ƙarƙashin rufin ƙarfe cikin sauƙi.
Babu rashin amfani da rufin ƙarfe ma.
lprice
lnoise
lclamps don rufin ƙarfe
Amo
Babban hasara na rufin karfe shine amo, wannan shi ne saboda itace (bene) tsakanin bangarorin ƙarfe da kuma rufin ku yana taimakawa ɗaukar wasu hayaniya.
Farashi
Saboda rufin ƙarfe suna iya samun mafi yawan gidan zama, suna iya zama mafi tsada.
Ba wai kawai yin bangarorin ƙarfe kansu suna biyan fiye da wasan shaye-shaye ba, amma rufin ƙarfe kuma yana buƙatar ƙarin fasaha da aiki don kafa. Kuna iya tsammanin farashin rufin ƙarfe ya zama fiye da ninki biyu ko sau uku da farashin kwalfa mai shingle.
Lokaci: Nuwamba-11-2022